{Vichekesho} Watu wengine bwana!


SOMA KICHEKESHO HIKI HAPA http://vichekesho.tanzaniasite.com/2013/07/03/vichekesho-watu-wengine-bwana/

VICHEKESHO HIVI VYOTE NA VIPYA VINAENDELEA KUCHAPISHWA KATIKA TOVUTI YETU YA http://vichekesho.tanzaniasite.com/

USIKOSE KUJISAJILI UPYA ILI KUENDELEA KUPATA VICHEKESHO KWA EMAIL

49 comments on “{Vichekesho} Watu wengine bwana!

  1. Naomba message za simu za kutia moyo Cheka Vichekesho <comment-reply@wordpress.com> wrote:

    a:hover { color: red; } a { text-decoration: none; color: #0088cc; } a.primaryactionlink:link, a.primaryactionlink:visited { background-color: #2585B2; color: #fff; } a.primaryactionlink:hover, a.primaryactionlink:active { background-color: #11729E !important; color: #fff !important; }

    /* @media only screen and (max-device-width: 480px) { .post { min-width: 700px !important; } } */ WordPress.com

    sirsalehe posted: “Eti mtu anakupigia simu saa saba ya usiku halafu anakuuliza “umelala?”, wakati mwingine ni bora ukamjibu hapana nipo balazani naota jua!! :)”

  2. NAOMBAMCHANGO WA MAWAZO YENU.NILIKUWA NA BINTI AMBAYE KWA MUDA HUO ALINIPENDA SANA LAKINI SIKUWA TAYARI NILIKUWA DUKANI NAFANXA KAZI KWA MTU ILANILIMPA UTARATIBU KUWA AKAKAE NYUMBANI MPAKA NITAKAPOMALIZA MKATABA NA BOSI.LAKINI YEYE ALISHINDWA NA AKALAZIMISHWA NA WAZAZI AOLEWE NA BAADA YA HAPO AKAZAA MTOTO LAKINI MAISHA YAKE NI YA SHIDAKILA KUKICHA ANARUDI NNNYUMBANI.NA MIE NILIMTAFUTA MWINGINE NA YEYE ANASEMA HAWEZI KURIDHIKA LABDA ANIZALIE MTOTO ILI NDOTO YAKE ITIMIE NA KUMBUKA ANA BWANA NA MIE NINA MKE.NA HAKUNA UPENDO MWINGINE UPENDO TULIOPENDANA.J NIMKUBALIE AU NIKATAE?

  3. Pingback: {Vichekesho} Watu wengine bwana!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s