{Vichekesho} Wazaramo na mbegu


SOMA KICHEKESHO HIKI HAPA  http://vichekesho.tanzaniasite.com/2013/06/21/vichekesho-wazaramo-na-mbegu/

VICHEKESHO HIVI VYOTE NA VIPYA VINAENDELEA KUCHAPISHWA KATIKA TOVUTI YETU YA http://vichekesho.tanzaniasite.com/

USIKOSE KUJISAJILI UPYA ILI KUENDELEA KUPATA VICHEKESHO KWA EMAIL

18 comments on “{Vichekesho} Wazaramo na mbegu

  1. NAN ZAID YA MWENZIE:
    Jamaa alitaka gar yake ipakwe lang,akamwambia fund paka rang ispokuwa ya nyekundu,kijvu na aina yoyote niijie lin?fund ijia sku yoyote ispokuwa jumatatu hadi jumapili.

  2. njaa mbaya jamaa mmoja alienda kwa rafiki yake akamkuta ndio anamalizia kula na yeye alikuwa nanjaa sana akapiga maisabu kwenye akil yake akajifanya amezimia watu leteni maziwa akiekewa mdom tu anazinduka.

  3. Pingback: {Vichekesho} Wazaramo na mbegu

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s